Nekkanti Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Paristiti enti? eenadu lo 4 leads ani chubisthunnadu Link to comment Share on other sites More sharing options...
baggie Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 yes bro 4 leads Link to comment Share on other sites More sharing options...
Nekkanti Posted May 23, 2019 Author Share Posted May 23, 2019 Srikakulam, Guntur, Vijayawada Inkoti? Link to comment Share on other sites More sharing options...
prakhyat Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 3 leads.. Guntur Vijayawada Srikakulam Link to comment Share on other sites More sharing options...
Vishal_Ntr Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Vizag anukunta Link to comment Share on other sites More sharing options...
prakhyat Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, Nekkanti said: Srikakulam, Guntur, Vijayawada Inkoti? anthe ankunta uncle..vizag tappithe migilinavi anni ~25k+ majority undi ycp ki.. Link to comment Share on other sites More sharing options...
Uravakonda Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Vizag Link to comment Share on other sites More sharing options...
uravis Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 vizag (gelkishthe bagunnu) Link to comment Share on other sites More sharing options...
Nekkanti Posted May 23, 2019 Author Share Posted May 23, 2019 wow Bharat aa... gelisthe bavundu Link to comment Share on other sites More sharing options...
Ntrforever Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, Nekkanti said: wow Bharat aa... gelisthe bavundu Link to comment Share on other sites More sharing options...
Nfan from 1982 Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 2 minutes ago, Nekkanti said: wow Bharat aa... gelisthe bavundu Link to comment Share on other sites More sharing options...
Bollu Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 galla ki, nani ki chukkalu chupistaremo, vallu parliment ki vellakunda unte better. Link to comment Share on other sites More sharing options...
Ntrforever Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 1. నారా చంద్రబాబు నాయుడు. కుప్పం(WON) 2. నిమ్మకాయలు చినరాజప్ప. పెద్దాపురం( WON) 3. అచ్చం నాయుడు. టెక్కలి (WON) 4. ఆదిరెడ్డి భవానీ. రాజమండ్రి (WON) 5. అనిగాని సత్యప్రసాద్. రేపల్లే(WON) 6. తెనాలి శ్రవణ్ కుమార్. తాడేపల్లి(WON) 7. వల్లభనేని వంశీ. గన్నవరం (WON) 8. గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి. రాజమండ్రి గ్రామీణ ( WON) 9. కరణం బలరాం. చీరాల (WON) 10. అశోక్ బెందళం. ఇచ్చాపురం (WON) 11. తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం( WON) 12. నిమ్మల రామానాయుడు. పాలకోల్లు (WON) 13. మంతెన రామరాజు. ఉండి ( WON) 14. అరిమెల్లి రాధాకృష్ణ. తణుకు( WON) 15. గద్దె రామ్మోహన్. విజయవాడ తూర్పు (WON) 16. మద్దిలి గిరిధర్ రావు. గుంటూరు పశ్చిమ (WON) 17. మహ్మద్ నసీర్. గుంటూరు తూర్పు ( WON) 18. ఏలూరి సాంబశివరావు. పర్చూరు (WON) 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి (WON) 20. D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి (WON) 21. TG భరత్. కర్నూలు (WON) 22. నందమూరి బాలకృష్ణ. హిందూపురం(WON) 23. సుగుణమ్మ. తిరుపతి (WON) Link to comment Share on other sites More sharing options...
Ntrforever Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 What is the status of vizag City mla seats? Link to comment Share on other sites More sharing options...
ravindras Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 arimilli radha krishna tanuku lost by 1300 votes Link to comment Share on other sites More sharing options...
freeks Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 1 minute ago, Ntrforever said: 1. నారా చంద్రబాబు నాయుడు. కుప్పం(WON) 2. నిమ్మకాయలు చినరాజప్ప. పెద్దాపురం( WON) 3. అచ్చం నాయుడు. టెక్కలి (WON) 4. ఆదిరెడ్డి భవానీ. రాజమండ్రి (WON) 5. అనిగాని సత్యప్రసాద్. రేపల్లే(WON) 6. తెనాలి శ్రవణ్ కుమార్. తాడేపల్లి(WON) 7. వల్లభనేని వంశీ. గన్నవరం (WON) 8. గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి. రాజమండ్రి గ్రామీణ ( WON) 9. కరణం బలరాం. చీరాల (WON) 10. అశోక్ బెందళం. ఇచ్చాపురం (WON) 11. తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం( WON) 12. నిమ్మల రామానాయుడు. పాలకోల్లు (WON) 13. మంతెన రామరాజు. ఉండి ( WON) 14. అరిమెల్లి రాధాకృష్ణ. తణుకు( WON) 15. గద్దె రామ్మోహన్. విజయవాడ తూర్పు (WON) 16. మద్దిలి గిరిధర్ రావు. గుంటూరు పశ్చిమ (WON) 17. మహ్మద్ నసీర్. గుంటూరు తూర్పు ( WON) 18. ఏలూరి సాంబశివరావు. పర్చూరు (WON) 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి (WON) 20. D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి (WON) 21. TG భరత్. కర్నూలు (WON) 22. నందమూరి బాలకృష్ణ. హిందూపురం(WON) 23. సుగుణమ్మ. తిరుపతి (WON) Ee list lo party lo undevallu entha mandho?? Link to comment Share on other sites More sharing options...
BalayyaTarak Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 1 minute ago, Ntrforever said: What is the status of vizag City mla seats? All directions tdp north east west south Link to comment Share on other sites More sharing options...
akhil ch Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 2 minutes ago, Ntrforever said: 1. నారా చంద్రబాబు నాయుడు. కుప్పం(WON) 2. నిమ్మకాయలు చినరాజప్ప. పెద్దాపురం( WON) 3. అచ్చం నాయుడు. టెక్కలి (WON) 4. ఆదిరెడ్డి భవానీ. రాజమండ్రి (WON) 5. అనిగాని సత్యప్రసాద్. రేపల్లే(WON) 6. తెనాలి శ్రవణ్ కుమార్. తాడేపల్లి(WON) 7. వల్లభనేని వంశీ. గన్నవరం (WON) 8. గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి. రాజమండ్రి గ్రామీణ ( WON) 9. కరణం బలరాం. చీరాల (WON) 10. అశోక్ బెందళం. ఇచ్చాపురం (WON) 11. తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం( WON) 12. నిమ్మల రామానాయుడు. పాలకోల్లు (WON) 13. మంతెన రామరాజు. ఉండి ( WON) 14. అరిమెల్లి రాధాకృష్ణ. తణుకు( WON) 15. గద్దె రామ్మోహన్. విజయవాడ తూర్పు (WON) 16. మద్దిలి గిరిధర్ రావు. గుంటూరు పశ్చిమ (WON) 17. మహ్మద్ నసీర్. గుంటూరు తూర్పు ( WON) 18. ఏలూరి సాంబశివరావు. పర్చూరు (WON) 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి (WON) 20. D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి (WON) 21. TG భరత్. కర్నూలు (WON) 22. నందమూరి బాలకృష్ణ. హిందూపురం(WON) 23. సుగుణమ్మ. తిరుపతి (WON) Indulo entha mandi jump Link to comment Share on other sites More sharing options...
Uravakonda Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, freeks said: Ee list lo party lo undevallu entha mandho?? Max 80% ekkadiki vellaru. Link to comment Share on other sites More sharing options...
akhil ch Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Where is ganta? Link to comment Share on other sites More sharing options...
prakhyat Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, akhil ch said: Where is ganta? won Link to comment Share on other sites More sharing options...
prakhyat Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 4 minutes ago, Ntrforever said: 1. నారా చంద్రబాబు నాయుడు. కుప్పం(WON) 2. నిమ్మకాయలు చినరాజప్ప. పెద్దాపురం( WON) 3. అచ్చం నాయుడు. టెక్కలి (WON) 4. ఆదిరెడ్డి భవానీ. రాజమండ్రి (WON) 5. అనిగాని సత్యప్రసాద్. రేపల్లే(WON) 6. తెనాలి శ్రవణ్ కుమార్. తాడేపల్లి(WON) 7. వల్లభనేని వంశీ. గన్నవరం (WON) 8. గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి. రాజమండ్రి గ్రామీణ ( WON) 9. కరణం బలరాం. చీరాల (WON) 10. అశోక్ బెందళం. ఇచ్చాపురం (WON) 11. తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం( WON) 12. నిమ్మల రామానాయుడు. పాలకోల్లు (WON) 13. మంతెన రామరాజు. ఉండి ( WON) 14. అరిమెల్లి రాధాకృష్ణ. తణుకు( WON) 15. గద్దె రామ్మోహన్. విజయవాడ తూర్పు (WON) 16. మద్దిలి గిరిధర్ రావు. గుంటూరు పశ్చిమ (WON) 17. మహ్మద్ నసీర్. గుంటూరు తూర్పు ( WON) 18. ఏలూరి సాంబశివరావు. పర్చూరు (WON) 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి (WON) 20. D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి (WON) 21. TG భరత్. కర్నూలు (WON) 22. నందమూరి బాలకృష్ణ. హిందూపురం(WON) 23. సుగుణమ్మ. తిరుపతి (WON) tenali sravan kumar lost ani esadu tv9 lo.. Link to comment Share on other sites More sharing options...
baggie Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Guntur east aa muslim candi gelavatam nijam ga miracle Link to comment Share on other sites More sharing options...
Bollu Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, freeks said: Ee list lo party lo undevallu entha mandho?? except 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి, తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం, D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి, TG భరత్. కర్నూలు, కరణం బలరాం. చీరాల tappithe andaru untrau anukuntunna auncle Link to comment Share on other sites More sharing options...
Ntrforever Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 2 minutes ago, ravindras said: arimilli radha krishna tanuku lost by 1300 votes R u sure? So sad Link to comment Share on other sites More sharing options...
prakhyat Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, baggie said: Guntur east aa muslim candi gelavatam nijam ga miracle aa list edo old leading list ankunta....Guntur east YCP 20k+ majority.. Link to comment Share on other sites More sharing options...
Ntrforever Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, prakhyat said: tenali sravan kumar lost ani esadu tv9 lo.. Its a forward message. Not sure of the list Link to comment Share on other sites More sharing options...
baggie Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 Just now, prakhyat said: aa list edo old leading list ankunta....Guntur east YCP 20k+ majority.. ade doubt vachindi....asalu manam peaks lo oohinchukunnapudu kuda guuntur east manadi kaadu ane ankunnam Link to comment Share on other sites More sharing options...
predator Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 7 minutes ago, Ntrforever said: 1. నారా చంద్రబాబు నాయుడు. కుప్పం(WON) 2. నిమ్మకాయలు చినరాజప్ప. పెద్దాపురం( WON) 3. అచ్చం నాయుడు. టెక్కలి (WON) 4. ఆదిరెడ్డి భవానీ. రాజమండ్రి (WON) 5. అనిగాని సత్యప్రసాద్. రేపల్లే(WON) 6. తెనాలి శ్రవణ్ కుమార్. తాడేపల్లి(WON) 7. వల్లభనేని వంశీ. గన్నవరం (WON) 8. గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి. రాజమండ్రి గ్రామీణ ( WON) 9. కరణం బలరాం. చీరాల (WON) 10. అశోక్ బెందళం. ఇచ్చాపురం (WON) 11. తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం( WON) 12. నిమ్మల రామానాయుడు. పాలకోల్లు (WON) 13. మంతెన రామరాజు. ఉండి ( WON) 14. అరిమెల్లి రాధాకృష్ణ. తణుకు( WON) 15. గద్దె రామ్మోహన్. విజయవాడ తూర్పు (WON) 16. మద్దిలి గిరిధర్ రావు. గుంటూరు పశ్చిమ (WON) 17. మహ్మద్ నసీర్. గుంటూరు తూర్పు ( WON) 18. ఏలూరి సాంబశివరావు. పర్చూరు (WON) 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి (WON) 20. D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి (WON) 21. TG భరత్. కర్నూలు (WON) 22. నందమూరి బాలకృష్ణ. హిందూపురం(WON) 23. సుగుణమ్మ. తిరుపతి (WON) That’s bharath lost Link to comment Share on other sites More sharing options...
narens Posted May 23, 2019 Share Posted May 23, 2019 11 minutes ago, Ntrforever said: 1. నారా చంద్రబాబు నాయుడు. కుప్పం(WON) 2. నిమ్మకాయలు చినరాజప్ప. పెద్దాపురం( WON) 3. అచ్చం నాయుడు. టెక్కలి (WON) 4. ఆదిరెడ్డి భవానీ. రాజమండ్రి (WON) 5. అనిగాని సత్యప్రసాద్. రేపల్లే(WON) 6. తెనాలి శ్రవణ్ కుమార్. తాడేపల్లి(WON) 7. వల్లభనేని వంశీ. గన్నవరం (WON) 8. గోరంట్ల బుచ్చయ్య చౌదరి. రాజమండ్రి గ్రామీణ ( WON) 9. కరణం బలరాం. చీరాల (WON) 10. అశోక్ బెందళం. ఇచ్చాపురం (WON) 11. తోట త్రిమూర్తులు. రామచంద్రపురం( WON) 12. నిమ్మల రామానాయుడు. పాలకోల్లు (WON) 13. మంతెన రామరాజు. ఉండి ( WON) 14. అరిమెల్లి రాధాకృష్ణ. తణుకు( WON) 15. గద్దె రామ్మోహన్. విజయవాడ తూర్పు (WON) 16. మద్దిలి గిరిధర్ రావు. గుంటూరు పశ్చిమ (WON) 17. మహ్మద్ నసీర్. గుంటూరు తూర్పు ( WON) 18. ఏలూరి సాంబశివరావు. పర్చూరు (WON) 19. గోట్టిపాటి రవికూమార్. అద్దంకి (WON) 20. D. విరాంజనేయ స్వామి. కొండేపి (WON) 21. TG భరత్. కర్నూలు (WON) 22. నందమూరి బాలకృష్ణ. హిందూపురం(WON) 23. సుగుణమ్మ. తిరుపతి (WON) Sugunamma won huh? Poyindi gaa..she loat with 700votes Link to comment Share on other sites More sharing options...
Recommended Posts
Archived
This topic is now archived and is closed to further replies.