Jump to content

land pooling other side


Recommended Posts

  • Replies 497
  • Created
  • Last Reply

abbo ilantivii chaala vinnamu and chesamu le bro.. anna NTR ki vote vesinandhuku.. ma family ni intlo nunchi vellakotti 8 years maku 1 cent land kuda ivvaledhu farming chesukovataniki.. Lands ma chethiki vachaka.. memu TDP ani maa polam loki bore water kuda vadhalledhu.. pantalani enda pettukunnamu.. ippatike chala nastapoyi vunnamu..  ilantivi ma life lo chala jarigaayi.. Ippatikki kuda aa debba nunchi inka kolukoledhu.. :sleep:

:blink:  :blink:  :blink:

Link to comment
Share on other sites

ippdu artham aindi annay....

1)Raithu: Naa Polam Poukudadu

2) Pakka Raithu: vadidi povali naadi peragali

3) Jagan: CBN rajadhani kattakudadu CBN Vodipovali

4) DB mems: CBN Rajadhani kattali malla gelavali maa identity nilabadali

5) Jaffas: CBN rajadhani kattakudadu CBN Vodipovali Jagan Gelavali maa idenitity nilabadali

6)Piffas: CBN rajadhani kattakudadu CBN Vodipovali PK gelavali..

vellandari badha kanna 1) point e konchem touching

 

CBN

Adhe nenu chebuthundhi... Rajadhani ledu bochu ledhu.. Evadi kharam valladhi.. Ee tenure enjoy chesi foreign check esthe better cbn... Evadikosam ee kastalu...

Veellaki aa yesu raju correct....

Link to comment
Share on other sites

abbo ilantivii chaala vinnamu and chesamu le bro.. anna NTR ki vote vesinandhuku.. ma family ni intlo nunchi vellakotti 8 years maku 1 cent land kuda ivvaledhu farming chesukovataniki.. Lands ma chethiki vachaka.. memu TDP ani maa polam loki bore water kuda vadhalledhu.. pantalani enda pettukunnamu.. ippatike chala nastapoyi vunnamu..  ilantivi ma life lo chala jarigaayi.. Ippatikki kuda aa debba nunchi inka kolukoledhu.. :sleep:

meeru chaala vini untaaru aa chaalaalo nenu kachitamga undanu andukuante me laage ma dad karanam balaram pakkana tirigi party kosam chalane pogottukunnamle brother 

Link to comment
Share on other sites

enchakka nuziveedu side kotha city ni develop cheyyakundaa...ee side ki raavadam deniki?, andaritho tittinchukovadam deniki? :doh:

ee CBN ki okkosaari evaru cheppaleru baaboyyyyyyy.. :sleep:

Daanine dhoola antaru... Evadu ettapothe aayanakenduku.... Evadidhi vadu kadukuntadu.. Rajadhani lekapothe emayyyindhi ippudu... Next vache vallu ekkado oka daggara kattukuntaruga... Eeyana kenduku duradha....
Link to comment
Share on other sites

intlo nunchi vellakotatam ante mamuluga cheppatam kadhu.. pedha godavesukuni vuuru andhari mundhu maa samanlu bayata vesi vellakottaru.. talchukuntuntene blood boil avtundhi.. 4 times polala gattula medha talalu pagala kottukunnaru.. jailaki vellaru.. history chalane vundhi cheppamante cheptha..

naaku oka doubt meela andaru untey mari 15k acres ela pool chesaru babu garu ekkada gup chup

Link to comment
Share on other sites

naaku oka doubt meela andaru untey mari 15k acres ela pool chesaru babu garu ekkada gup chup

ok bro.. meru Vij vachinapudu cheppandi.. direct gaa lands ichina farmers (TDP) dagaraki theesukelthanu.. nenemi matladanu.. meeru valani adagandi bhumi ichetapudu vala experience ento... 

Link to comment
Share on other sites

Adhe nenu chebuthundhi... Rajadhani ledu bochu ledhu.. Evadi kharam valladhi.. Ee tenure enjoy chesi foreign check esthe better cbn... Evadikosam ee kastalu...

Veellaki aa yesu raju correct....

Exactly... inko sari TDP ni lead cheyyakkarledu appudu, aa foreign lo ne undachu permanent ga with loki..

Link to comment
Share on other sites

ok bro.. meru Vij vachinapudu cheppandi.. direct gaa lands ichina farmers (TDP) dagaraki theesukelthanu.. nenemi matladanu.. meeru valani adagandi bhumi ichetapudu vala experience ento... 

seriously naaku thelusukovali ani undi mee no PM pedathara please oka sunday kaluddam (m coming on feb last week to gnt)

Link to comment
Share on other sites

Adhe nenu chebuthundhi... Rajadhani ledu bochu ledhu.. Evadi kharam valladhi.. Ee tenure enjoy chesi foreign check esthe better cbn... Evadikosam ee kastalu...

Veellaki aa yesu raju correct....

:lol2: aa vedio lo avida vote evariki vesaroo chepindhi vinaledha.. Thulluru mandalam TDP kanchukota anna sangathi teliyadhemo.. etuu Tadikonda mandalam lo TDP party ni dhekanu kuda dhekaru.. 

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.

×
×
  • Create New...