Jump to content

Admin pai thirugbatu


Chandasasanudu

Recommended Posts

vs-garim... nidra legichavu 5 members ni pottana pettukunnav... inka entha mandhini lepudamani ivala...

 

Sinna.Sinna... you post rocks... Kulam Kood - Matham Mutton ki manchi counter esav ga...

 

Bza King uncle chuss.. nenekkada pottana pettukunna.. ma udyamanni pakka dhaari pattinchela unnav ga nuvvu.. asalu db lo prajaswamyam undha ani nenu prasnisthunna. oka commitee vesi Rajyanga savarana lu cheyyali. democracy ni restore cheyyali.  ivanni jarige varaku ma ee udyamam aagadhu..!! Chatroom ni attudikistham..!!!

Link to comment
Share on other sites

  • Replies 270
  • Created
  • Last Reply

Bza King uncle chuss.. nenekkada pottana pettukunna.. ma udyamanni pakka dhaari pattinchela unnav ga nuvvu.. asalu db lo prajaswamyam undha ani nenu prasnisthunna. oka commitee vesi Rajyanga savarana lu cheyyali. democracy ni restore cheyyali.  ivanni jarige varaku ma ee udyamam aagadhu..!! Chatroom ni attudikistham..!!!

garimi attlu dosalu vudikiyyadam endi raghavendra13_zpsf6217e8a.gif

Link to comment
Share on other sites

welcome annai.. nee entry kosamey mana JAC edhuru chustundhi..!! bayataki thiyyi nee creativity. recchipo inka raghavendra13_zpsf6217e8a.gif

nannu kuda musese plan emaina esava garmi :peepwall:

 

mana killer ashok keka creativity theesthunadu gaa.. ayana mundhu mana creativity entha lee garmii :dream:

Link to comment
Share on other sites

nenu ee bans ni teevarmaga khandisthunna garhisthunna idhi aprajaswamikam. Dheeni pai DB akhilapaksham erpatu chesi parseelinchi pariksharinchalsindhiga manavi

ee gilludendi uncle...meerega initiate chesindi appudu....mallee ee akhilapaksham endi!!! :twist: :peepwall:

Link to comment
Share on other sites

Babu madi guntur, nenu Nandamuri fan ni antey. Naa chinnappatinundi naku vasthunnaa first reply.

"Meeru chowdaries aa" ani.

 

ilaa bayata janalu andaru oka ekaabhiprayam tho vunatey, mana daggara normal gaa vadutunnanduku ban lu.

 

 

I bet, intha varaku ye DB lo caste related gaa godavalu jaragaledu. mari sudden gaa ee banla parvam modalaindi,...

 

Leni daanni reachagottatam antaaru deenine.

Link to comment
Share on other sites

Babu madi guntur, nenu Nandamuri fan ni antey. Naa chinnappatinundi naku vasthunnaa first reply.

"Meeru chowdaries aa" ani.

 

ilaa bayata janalu andaru oka ekaabhiprayam tho vunatey, mana daggara normal gaa vadutunnanduku ban lu.

 

 

I bet, intha varaku ye DB lo caste related gaa godavalu jaragaledu. mari sudden gaa ee banla parvam modalaindi,...

 

Leni daanni reachagottatam antaaru deenine.

crct ga chepparu annai inka konthamandhi ban aina valla gurichi nasy ga matladu thunnaranta thedlu vesi ippudu aaa theddu leshu le alanti vallani ban cheyyali gani e rue enti
Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.

×
×
  • Create New...