baagunnara
-
Posts
77 -
Joined
-
Last visited
Reputation Activity
-
-
baagunnara got a reaction from mahi101987 in TDP BC MLA Candidate List
*తెలుగుదేశం - 4జాబితాల్లో 144మంది అసెంబ్లీ అభ్యర్థుల సామాజిక సమీకరణాలు.*
బీసీ: 34
ముస్లిం మైనార్టీ: 3
ఎస్సీ: 25
ఎస్టీ: 04
కాపు: 10
కమ్మ: 32
రెడ్డి: 27
వైశ్య: 02
క్షత్రియ: 05
వెలమ: 01
బలిజ : 01
*మొత్తం 144*
*బీసీ:*
01. ఇచ్చాపురం బెందాళం అశోక్
02. టెక్కలి అచ్చెన్నాయుడు
03. ఆముదాలవలస కూన రవి
04. గజపతి నగరం కొండపల్లి శ్రీనివాస్
05. విశాఖ వెస్ట్ గణబాబు
06. నర్సిపట్నం అయ్యన్న
07. తుని యనమల దివ్య
08. రాజమండ్రి సిటీ ఆదిరెడ్డి వాససు
09. ఆచంట పితాని సత్యనారాయణ
10. నూజివీడు కే పార్దసారధి
11. పెడన కాగిత కృష్ణప్రసాద్
12. బందరు కొల్లు రవీంద్ర
13. రేపల్లె అనగాని సత్య ప్రసాద్
14. మైదుకూరు పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్
15. పత్తికొండ శ్యాంబాబు.
16. రాయదుర్గం కాల్వ
17. పెనుకొండ సవితమ్మ
18. నరసన్నపేట బగ్గు రమణబ మూర్తి
19. గాజువాక పల్లా శ్రీనివాస్
20. రామచంద్రపురం వాసం శెట్టి సుభాష్
21. మాడుగుల పైలా ప్రసాద్
22. పిడుగురాళ్ల మాధవి గుంటూరు వెస్ట్
23. మంత్రాలయం రాఘవేందర్ రెడ్డి
24. కదిరి కందికుంట ప్రసాద్
25. పలాస - గౌతు శిరీష (బీసీ)
26. పాతపట్నం - మామిడి గోవిందరావు (బీసీ)
27. శ్రీకాకుళం - గొండు శంకర్ (బీసీ)
28. ఎస్.కోట - కోళ్ల లలితకుమారి (బీసీ)
29. కాకినాడ సిటీ - వనమాడి వెంకటేశ్వవరావు (బీసీ)
30. నరసరావుపేట - చదలవాడ అరవిందబాబు (బీసీ)
31. చీరాల - కొండయ్య యాదవ్ (బీసీ)
32. చీపురుపల్లి కళా వెంకట్రావు
33. ఆలూరు వీరభద్రగౌడ్
34. గుంతకల్లు గుమ్మనూరు జయరాం
*ముస్లిం మైనారిటీ*
01. నంద్యాల ఫరూక్ (ముస్లిం మైనార్టీ)
02. మదనపల్లె షాజహాన్ భాషా (ముస్లిం మైనార్టీ)
03. గుంటూరు ఈస్ట్ మహ్మద్ నజీర్ (ముస్లిం మైనార్టీ)
*ఎస్సీలు:*
01. రాజాం కొండ్రు మురళీ
02. పార్వతిపురం విజయ గోనెల
03. పాయకరావుపేట వంగలపూడి అనిత
04. చింతలపూడి సొంగ రోషన్
05. తిరువూరు కొలికపూడి
06. పామర్రు వర్ల కుమార్ రాజా
07. నందిగామ తంగిరాల సౌమ్య
08. తాడికొండ తెనాలి శ్రావణ్.
09. వేమూరు నక్కా ఆనందబాబు
10. పత్తిపాడు రామాంజనేయులు
11. ఎర్రగొండపాలెం ఎరిక్షన్ బాబు
12. సంతనూతలపాడు విజయ్ కుమార్
13. కొండెపి బాల వీరాంజనేయ స్వామి
14. గూడూరు సునీల్ బాబు
15. సుళ్లూరు పేట నెలవల విజయ శ్రీ
16. కొడుమూరు దస్తగిరి
17. సింగనమల బండారు శ్రావణి
18. మడకశిర సునీల్ కుమార్
19. గంగాధర నెల్లూరు థామస్
20. అమలాపురం అయితాబత్తుల ఆనందరావు
21. పూతల పట్టు మురళి మోహన్
22. గోపాలపురం మద్దిపాటి
23. కొవూరు ముప్పిడి
24. నందికొట్కూరు గీతా జయసూర్య
25. సత్యవేడు ఆదిమూలం
*ఎస్టీలు:*
01. కురుపాం తొయ్యక జగదీష్
02. సాలూరు గుమ్మడి సంధ్యారాణి
03. పాడేరు కిల్లి వెంకట రమేష్ నాయుడు
04. రంపచోడవరం మిరియాల శిరీష
*కాపు:*
01. పెద్దాపురం నిమ్మకాయల రాజప్ప
02. కొత్తపేట బండారు సత్యనందరావు
03. జగ్గంపేట జ్యోతుల అప్పారావు
04. పాలకొల్లు నిమ్మల రామానాయుడు
05. ఏలూరు బడేటి రాధాకృష్ణ
06. విజయవాడ(సి) బోండా ఉమ
07. సత్తెనపల్లి కన్నా లక్ష్మీనారాయణ
08. నెల్లూరు సిటీ నారాయణ
09. ప్రత్తిపాడు వరుపుల సత్యప్రభ
10. భీమిలి గంటా శ్రీనివాసరావు
*రెడ్డి:*
01. సర్వేపల్లి సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి
02. మాచర్ల జూలకంటి బ్రహ్మానంద రెడ్డి
03. కనిగిరి ఉగ్ర నరసింహారెడ్డి
04. కావలి కావ్య కృష్ణారెడ్డి
05. నెల్లూరు రూరల్ కోటంరెడ్డి
06. కడప మాధవి రెడ్డి
07. రాయచోటి రాం ప్రసాద్ రెడ్డి
08. పులివెందుల బీటెక్ రవి
09. ఆళ్లగడ్డ అఖిల ప్రియ
10 శ్రీశైలం బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి
11. పాణ్యం గౌరు చరితా రెడ్డి
12. బనగానిపల్లె బీసీ జనార్దన్ రెడ్డి
13. డోన్ కోట్ల సూర్యప్రకాష్ రెడ్డి
14. తాడిపత్రి అస్మిత్ రెడ్డి
15. తంబళ్లపల్లె జయచంద్రారెడ్డి
16. పీలేరు నల్లారి కిషోర్ కుమార్ రెడ్డి
17. పలమనేరు అమర్నాధ్ రెడ్డి
18. మార్కాపురం కందుల నారాయణ రెడ్డి
19. గిద్దలూరు అశోక్ రెడ్డి
20. ఆత్మకూరు ఆనం
21. కోవూరు ప్రశాంతి రెడ్డి
22. కమలాపురం పుత్తా చైతన్య రెడ్డి
23. ప్రొద్దుటూరు వరదరాజుల రెడ్డి
24. ఎమ్మిగనూరు జయనాగేశ్వర రెడ్డి
25. పుట్టపర్తి పల్లె సింధూరా రెడ్డి
26. పుంగనూరు చల్లా రామచంద్రా రెడ్డి
27. కాళహస్తి బొజ్జల సుధీర్ రెడ్డి
*కమ్మ:*
01. విశాఖ ఈస్ట్ వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
02. మండపేట వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
03. తణుకు ఆరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
04. గన్నవరం యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
05. గుడివాడ వెనిగండ్ల రాము
06. విజయవాడ(ఈ) గద్దె రామ్మోహన్
07. మంగళగిరి నారా లోకేష్
08. పొన్నూరు ధూళిపాళ నరేంద్ర
09. చిలకలూరిపేట పత్తిపాటి పుల్లారావు
10. వినుకొండ జీవీ ఆంజనేయులు
11. పర్చూరు ఏలూరి సాంబశివరావు
12. అద్దంకి గొట్టిపాటి రవి కుమార్
13. ఒంగోలు దామచర్ల జనార్దన్
14. ఉదయగిరి కాకర్ల సురేష్
15. ఉరవకొండ పయ్యావుల కేశవ్
16. కళ్యాణ దుర్గం అమిరినేని సురేందర్ బాబు
17. రాప్తాడు పరిటాల సునీత
18. హిందూపురం బాలకృష్ణ
19. నగరి గాలి భానుప్రకాష్
20. కుప్పం చంద్రబాబు
21. దెెందులూరు చింతమనేని
22. రాజమండ్రి రూరల్ గోరంట్ల
23. పెదకూరపాడు భాష్యం ప్రవీణ్
24. గురజాల యరపతినేని
25. కందుకూరు ఇంటూరు నాగేశ్వరరావు
26. వెంకటగిరి కురుగొండ్ల లక్ష్మీ సాయి ప్రియ
27. చంద్రగిరి పులవర్తి నాని
28. చిత్తూరు జగన్మోహన్ రావు
29. మైలవరం వసంత కృష్ణప్రసాద్
30. పెనమలూరు బోడెప్రసాద్.
31. దర్శి గొట్టిపాటి లక్ష్మీ
32. అనంతపురం దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర ప్రసాద్
*వైశ్య:*
01. జగ్గయ్యపేట శ్రీరాం తాతయ్య
02. కర్నూలు టీజీ భరత్.
*వెలమ:*
01. బొబ్బిలి బేబీ నాయనా
*క్షత్రియ:*
01. విజయనగరం అదితి అశోక్ గజపతి రాజు
02. ముమ్మిడి వరం దాట్ల సుబ్బరాజు
03. ఉండి మంతెన రామరాజు
04. బాపట్ల వేగేశ్న నరేంద్ర వర్మ
05. చోడవరం కెఎస్ ఎన్ రాజు
*బలిజ*
01. సుకవాసి సుబ్రహ్మణ్యం
-
baagunnara got a reaction from Narendra1 in TDP BC MLA Candidate List
*తెలుగుదేశం - 4జాబితాల్లో 144మంది అసెంబ్లీ అభ్యర్థుల సామాజిక సమీకరణాలు.*
బీసీ: 34
ముస్లిం మైనార్టీ: 3
ఎస్సీ: 25
ఎస్టీ: 04
కాపు: 10
కమ్మ: 32
రెడ్డి: 27
వైశ్య: 02
క్షత్రియ: 05
వెలమ: 01
బలిజ : 01
*మొత్తం 144*
*బీసీ:*
01. ఇచ్చాపురం బెందాళం అశోక్
02. టెక్కలి అచ్చెన్నాయుడు
03. ఆముదాలవలస కూన రవి
04. గజపతి నగరం కొండపల్లి శ్రీనివాస్
05. విశాఖ వెస్ట్ గణబాబు
06. నర్సిపట్నం అయ్యన్న
07. తుని యనమల దివ్య
08. రాజమండ్రి సిటీ ఆదిరెడ్డి వాససు
09. ఆచంట పితాని సత్యనారాయణ
10. నూజివీడు కే పార్దసారధి
11. పెడన కాగిత కృష్ణప్రసాద్
12. బందరు కొల్లు రవీంద్ర
13. రేపల్లె అనగాని సత్య ప్రసాద్
14. మైదుకూరు పుట్టా సుధాకర్ యాదవ్
15. పత్తికొండ శ్యాంబాబు.
16. రాయదుర్గం కాల్వ
17. పెనుకొండ సవితమ్మ
18. నరసన్నపేట బగ్గు రమణబ మూర్తి
19. గాజువాక పల్లా శ్రీనివాస్
20. రామచంద్రపురం వాసం శెట్టి సుభాష్
21. మాడుగుల పైలా ప్రసాద్
22. పిడుగురాళ్ల మాధవి గుంటూరు వెస్ట్
23. మంత్రాలయం రాఘవేందర్ రెడ్డి
24. కదిరి కందికుంట ప్రసాద్
25. పలాస - గౌతు శిరీష (బీసీ)
26. పాతపట్నం - మామిడి గోవిందరావు (బీసీ)
27. శ్రీకాకుళం - గొండు శంకర్ (బీసీ)
28. ఎస్.కోట - కోళ్ల లలితకుమారి (బీసీ)
29. కాకినాడ సిటీ - వనమాడి వెంకటేశ్వవరావు (బీసీ)
30. నరసరావుపేట - చదలవాడ అరవిందబాబు (బీసీ)
31. చీరాల - కొండయ్య యాదవ్ (బీసీ)
32. చీపురుపల్లి కళా వెంకట్రావు
33. ఆలూరు వీరభద్రగౌడ్
34. గుంతకల్లు గుమ్మనూరు జయరాం
*ముస్లిం మైనారిటీ*
01. నంద్యాల ఫరూక్ (ముస్లిం మైనార్టీ)
02. మదనపల్లె షాజహాన్ భాషా (ముస్లిం మైనార్టీ)
03. గుంటూరు ఈస్ట్ మహ్మద్ నజీర్ (ముస్లిం మైనార్టీ)
*ఎస్సీలు:*
01. రాజాం కొండ్రు మురళీ
02. పార్వతిపురం విజయ గోనెల
03. పాయకరావుపేట వంగలపూడి అనిత
04. చింతలపూడి సొంగ రోషన్
05. తిరువూరు కొలికపూడి
06. పామర్రు వర్ల కుమార్ రాజా
07. నందిగామ తంగిరాల సౌమ్య
08. తాడికొండ తెనాలి శ్రావణ్.
09. వేమూరు నక్కా ఆనందబాబు
10. పత్తిపాడు రామాంజనేయులు
11. ఎర్రగొండపాలెం ఎరిక్షన్ బాబు
12. సంతనూతలపాడు విజయ్ కుమార్
13. కొండెపి బాల వీరాంజనేయ స్వామి
14. గూడూరు సునీల్ బాబు
15. సుళ్లూరు పేట నెలవల విజయ శ్రీ
16. కొడుమూరు దస్తగిరి
17. సింగనమల బండారు శ్రావణి
18. మడకశిర సునీల్ కుమార్
19. గంగాధర నెల్లూరు థామస్
20. అమలాపురం అయితాబత్తుల ఆనందరావు
21. పూతల పట్టు మురళి మోహన్
22. గోపాలపురం మద్దిపాటి
23. కొవూరు ముప్పిడి
24. నందికొట్కూరు గీతా జయసూర్య
25. సత్యవేడు ఆదిమూలం
*ఎస్టీలు:*
01. కురుపాం తొయ్యక జగదీష్
02. సాలూరు గుమ్మడి సంధ్యారాణి
03. పాడేరు కిల్లి వెంకట రమేష్ నాయుడు
04. రంపచోడవరం మిరియాల శిరీష
*కాపు:*
01. పెద్దాపురం నిమ్మకాయల రాజప్ప
02. కొత్తపేట బండారు సత్యనందరావు
03. జగ్గంపేట జ్యోతుల అప్పారావు
04. పాలకొల్లు నిమ్మల రామానాయుడు
05. ఏలూరు బడేటి రాధాకృష్ణ
06. విజయవాడ(సి) బోండా ఉమ
07. సత్తెనపల్లి కన్నా లక్ష్మీనారాయణ
08. నెల్లూరు సిటీ నారాయణ
09. ప్రత్తిపాడు వరుపుల సత్యప్రభ
10. భీమిలి గంటా శ్రీనివాసరావు
*రెడ్డి:*
01. సర్వేపల్లి సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి
02. మాచర్ల జూలకంటి బ్రహ్మానంద రెడ్డి
03. కనిగిరి ఉగ్ర నరసింహారెడ్డి
04. కావలి కావ్య కృష్ణారెడ్డి
05. నెల్లూరు రూరల్ కోటంరెడ్డి
06. కడప మాధవి రెడ్డి
07. రాయచోటి రాం ప్రసాద్ రెడ్డి
08. పులివెందుల బీటెక్ రవి
09. ఆళ్లగడ్డ అఖిల ప్రియ
10 శ్రీశైలం బుడ్డా రాజశేఖర్ రెడ్డి
11. పాణ్యం గౌరు చరితా రెడ్డి
12. బనగానిపల్లె బీసీ జనార్దన్ రెడ్డి
13. డోన్ కోట్ల సూర్యప్రకాష్ రెడ్డి
14. తాడిపత్రి అస్మిత్ రెడ్డి
15. తంబళ్లపల్లె జయచంద్రారెడ్డి
16. పీలేరు నల్లారి కిషోర్ కుమార్ రెడ్డి
17. పలమనేరు అమర్నాధ్ రెడ్డి
18. మార్కాపురం కందుల నారాయణ రెడ్డి
19. గిద్దలూరు అశోక్ రెడ్డి
20. ఆత్మకూరు ఆనం
21. కోవూరు ప్రశాంతి రెడ్డి
22. కమలాపురం పుత్తా చైతన్య రెడ్డి
23. ప్రొద్దుటూరు వరదరాజుల రెడ్డి
24. ఎమ్మిగనూరు జయనాగేశ్వర రెడ్డి
25. పుట్టపర్తి పల్లె సింధూరా రెడ్డి
26. పుంగనూరు చల్లా రామచంద్రా రెడ్డి
27. కాళహస్తి బొజ్జల సుధీర్ రెడ్డి
*కమ్మ:*
01. విశాఖ ఈస్ట్ వెలగపూడి రామకృష్ణబాబు
02. మండపేట వేగుళ్ల జోగేశ్వరరావు
03. తణుకు ఆరిమిల్లి రాధాకృష్ణ
04. గన్నవరం యార్లగడ్డ వెంకట్రావు
05. గుడివాడ వెనిగండ్ల రాము
06. విజయవాడ(ఈ) గద్దె రామ్మోహన్
07. మంగళగిరి నారా లోకేష్
08. పొన్నూరు ధూళిపాళ నరేంద్ర
09. చిలకలూరిపేట పత్తిపాటి పుల్లారావు
10. వినుకొండ జీవీ ఆంజనేయులు
11. పర్చూరు ఏలూరి సాంబశివరావు
12. అద్దంకి గొట్టిపాటి రవి కుమార్
13. ఒంగోలు దామచర్ల జనార్దన్
14. ఉదయగిరి కాకర్ల సురేష్
15. ఉరవకొండ పయ్యావుల కేశవ్
16. కళ్యాణ దుర్గం అమిరినేని సురేందర్ బాబు
17. రాప్తాడు పరిటాల సునీత
18. హిందూపురం బాలకృష్ణ
19. నగరి గాలి భానుప్రకాష్
20. కుప్పం చంద్రబాబు
21. దెెందులూరు చింతమనేని
22. రాజమండ్రి రూరల్ గోరంట్ల
23. పెదకూరపాడు భాష్యం ప్రవీణ్
24. గురజాల యరపతినేని
25. కందుకూరు ఇంటూరు నాగేశ్వరరావు
26. వెంకటగిరి కురుగొండ్ల లక్ష్మీ సాయి ప్రియ
27. చంద్రగిరి పులవర్తి నాని
28. చిత్తూరు జగన్మోహన్ రావు
29. మైలవరం వసంత కృష్ణప్రసాద్
30. పెనమలూరు బోడెప్రసాద్.
31. దర్శి గొట్టిపాటి లక్ష్మీ
32. అనంతపురం దగ్గుపాటి వెంకటేశ్వర ప్రసాద్
*వైశ్య:*
01. జగ్గయ్యపేట శ్రీరాం తాతయ్య
02. కర్నూలు టీజీ భరత్.
*వెలమ:*
01. బొబ్బిలి బేబీ నాయనా
*క్షత్రియ:*
01. విజయనగరం అదితి అశోక్ గజపతి రాజు
02. ముమ్మిడి వరం దాట్ల సుబ్బరాజు
03. ఉండి మంతెన రామరాజు
04. బాపట్ల వేగేశ్న నరేంద్ర వర్మ
05. చోడవరం కెఎస్ ఎన్ రాజు
*బలిజ*
01. సుకవాసి సుబ్రహ్మణ్యం
-
baagunnara got a reaction from mahi101987 in TDP BC MLA Candidate List
Boya Raghavendra Reddy - Mantralayam. BC?
When The Hans India asked Mantralayam TDP candidate Boya Raghavendra Reddy about the differences between him and Thikka Reddy, he pointed out the party gave him two chances, in 2014 and 2019 elections and on both occasions he was defeated by Bala Nagi Reddy. ‘How the party will give chance again and again to him, who has been losing every time,” he questioned. Besides, party chief Chandrababu Naidu allocated the ticket to BC community since Mantralayam constituency has huge number of BC voters, he explained.
-
-
-
baagunnara got a reaction from God Of Masses in NFDB Charity - 100 yrs of NTR
@God Of Masses Sent $100 via Zelle
-
baagunnara got a reaction from AndhraBullodu in APNRT
Got below email:
Free IT Training
To create better employment opportunity to NRT's. APNRT offers world-class IT training for all members free of cost in partnership with Kelly Technologies.
Starting September 23rd.
Courses covered: Data Science, AWS, Block Chain, Artificial Intelligence, Python etc.
-
baagunnara got a reaction from minion in APNRT
Got below email:
Free IT Training
To create better employment opportunity to NRT's. APNRT offers world-class IT training for all members free of cost in partnership with Kelly Technologies.
Starting September 23rd.
Courses covered: Data Science, AWS, Block Chain, Artificial Intelligence, Python etc.
-
-
baagunnara reacted to swas in pattiseema
http://core.ap.gov.in/CMDashBoard/UserInterface/Irrigation/IrrigationCommonReport.aspx
Click on Barrages tab
For godavari delta going good already 29+ used but worst thing is 800tmc wasted into sea