Jump to content

calling guntur guys


PRASANTH356

Recommended Posts

mana guys yendi itta tayar ayyarubrahmiconfused.gif

 

 

ma tenali mari ghoram mahi fans yekkuva ani telusu kaani eerange hadavidi chestaru anukola...

 

vuru motham nimpesaru flexes tho...tenali nundi guntr vastunte yekkada chusina srimantudu maheshbabu Bemmi-1.gif

 

malli flexes meeda cbn photo kuda bonusbrahmiconfused.gif

 

vallemo inta active avtunte mana vallu yemo depression mode loki vellipoyaru.....

 

mana areas lo caste biased ga untaru knchem fans...inthaku mundu motham N vype undevaru..

 

kaani ippudu alternatives chustunaru manaki...consistent hits lekapovadam oka reason avvochu...inka konni political reasons kuda vundochu

 

monna temper appudu kuda nenu xpected hadavudi kanipinchala....adurs movie time lo hadavidi ma vurilo nenu yeppudu chustano..

 

hope it happens for NTR25

 

Ma tenali ye ila yedchinda mana dist migatha areas paristiti yenti?

 

 

 

Link to comment
Share on other sites

mana guys yendi itta tayar ayyarubrahmiconfused.gif

 

 

ma tenali mari ghoram mahi fans yekkuva ani telusu kaani eerange hadavidi chestaru anukola...

 

vuru motham nimpesaru flexes tho...tenali nundi guntr vastunte yekkada chusina srimantudu maheshbabu Bemmi-1.gif

 

malli flexes meeda cbn photo kuda bonusbrahmiconfused.gif

 

vallemo inta active avtunte mana vallu yemo depression mode loki vellipoyaru.....

 

mana areas lo caste biased ga untaru knchem fans...inthaku mundu motham N vype undevaru..

 

kaani ippudu alternatives chustunaru manaki...consistent hits lekapovadam oka reason avvochu...inka konni political reasons kuda vundochu

 

monna temper appudu kuda nenu xpected hadavudi kanipinchala....adurs movie time lo hadavidi ma vurilo nenu yeppudu chustano..

 

hope it happens for NTR25

 

Ma tenali ye ila yedchinda mana dist migatha areas paristiti yenti?

 

:D

Link to comment
Share on other sites

burripalem total population < 3K ne ga uncle.....

 

tenali lo kisti ganiki fans aekkuve le uncle.....  particular ga M & M batchy lo baga aekkuva aadiki

burripalem pop takkuve anna  kaani valla assets anni tenali lo ne untay...mainly burripalem road atu side...chala mandi living in tenali..

 

aa youth motham tega hadavudi chestunaru..monna krishna kalipindi ki kuda maaku flexes pettaru...

Link to comment
Share on other sites

guntur to the core N adda ne....manam knchem form kolpoye sariki pillalu yenni rojulu ani kaali ga untaru atu ide ki modalapettaru

form endi annai...LEGEND SIMHA TEMPER line ga paddayi ga last 5 yrs lo...MAGES ki 3 utterflops....mana position kadha bagundi still people ala waver avutha vunte etta

Link to comment
Share on other sites

form endi annai...LEGEND SIMHA TEMPER line ga paddayi ga last 5 yrs lo...MAGES ki 3 utterflops....mana position kadha bagundi still people ala waver avutha vunte etta

mundu tagilina shocks ki avi saripoledu ma vallaki they want big...ee combined fans maaku undedi kaani 70%N and30%M ani vunde vaalu ippudu 50-50 chesinattu unnaru

Link to comment
Share on other sites

Guntur dt lo places like Tenali, Ponnuru, ila East side vunde district mundhu nunchi mahesh ki strong hold yega Guntur city kuda help chesiddi mahesh ki . ... Guntur area kinda vache daantlo manaki prakaSam dt help ekkuva. ..kaastha motu batchy. ..

 

Daantho samananga vuntaam. .. Guntur lo mahesh baane strong ye. .. NTR, Mahesh pota poti ga vuntaaru. ...

 

Mundhu generation lo ee batch antha Balayya babu fans ye. ... even krishna fans used to support on Tenali side. ...kaani ee generation lo division vachindhi. ..iddaru pedda stars vundpaatiki

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.
×
×
  • Create New...