Jump to content

Apple Q1


Kiran

Recommended Posts

asalu aadu release chese tech ki aadi pricing ki matching undadu kani kummutadu adi highlight asalu

aadi users etta unnarante..

apple maps vaaduthoo

edaina place search cheyyalante daanni google lo search chesi vache full addressni copy cheskoni apple mapslo paste chesi vaadthunnaru.

 

idendi itta chesthanaru ante maps vadalsindi ilanega antunnar ..

Link to comment
Share on other sites

aadi users etta unnarante..

apple maps vaaduthoo

edaina place search cheyyalante daanni google lo search chesi vache full addressni copy cheskoni apple mapslo paste chesi vaadthunnaru.

 

idendi itta chesthanaru ante maps vadalsindi ilanega antunnar ..

dini mummy endi baa ee arachakam first time vintunna.. Looooool... Apple maniacs chaalane unnaru anamata mee desham la kuda :P
Link to comment
Share on other sites

dini mummy endi baa ee arachakam first time vintunna.. Looooool... Apple maniacs chaalane unnaru anamata mee desham la kuda :P

maa manager tech geek.

too much telsu linux and mac gurinchi but windows ante padadu.

windows 10 features vadilaaru choosara ante ame responce. emundi mac copy antaga anindi naaku bulbs pagilayi endi maclo aa features ekkadunnayi ani

Link to comment
Share on other sites

Looking only at revenues/profits/earnings doesn't tell you anything about a company's past current or future status... ani maa Finance professor ippudey cheppadu... :-|

 

era eppudu mee professor time ki ila chepta untadaa pitta kathalu

Link to comment
Share on other sites

inka antakantey em cheyagalav lee :kick:

 

Me Only NBk fans ki ma NKR hit kotadanii tegaa edisarantagaa.. cinema ki ele janani chosi eyes lo fire posukunnaru anatgaa nuvvu gom.. 

 

Chosavgaaa bhari loki digithe thatukolevu.. Temper Hit avudiii Ma united Fan Bobbad sethiloo meku mudidii .. :kick:

Link to comment
Share on other sites

Me Only NBk fans ki ma NKR hit kotadanii tegaa edisarantagaa.. cinema ki ele janani chosi eyes lo fire posukunnaru anatgaa nuvvu gom.. 

 

Chosavgaaa bhari loki digithe thatukolevu.. Temper Hit avudiii Ma united Fan Bobbad sethiloo meku mudidii .. :kick:

 

 

bay area lo undi mve choodalaa nvvu comment cheytaniki kuda panikiraav :kick:

Link to comment
Share on other sites

18 bil proffits rh just for the quarter, inkem kavali

R&D expenses takkuvayundachu annai, depreciation taggindemo, antey no purchase of inventory, interest oayments kuda takkuvunnayemo eesari... which means there may be no ideas being developed at present, which means a bad future growth... ilaantivi chaala untayanta... alaagey ROA PTE ROI, alasnti ratios anni chudalanta... last quarter lo accounting class teesukunna... emi ardham kaala... mana subject kaadani li8 teesukunna... :D

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.
×
×
  • Create New...