Jump to content

ROFL review of Rey


Phoenix456

Recommended Posts

Rey released on 27th & got negative reviews from audience.Here it is the hilarious review of Rey by a Facebook user. Click read more to read the review.

 

 

 

 

Life lo pedda kick ledu ...em cheddam em cheddam ani alochisthunna time lo ma animuthyam ma thammudu swathi muthyam lo Kamal Hasan laaga Rey cinemaki veldam annadu. alage ra annanu....tarwaata telsindi ...vaadu rey ani pilichi cinemaki veldam analedu... " Rey" cinema ki veldam annadanta ..Manasulo anukunna " Devudaaa edo konchem kick kavali annanu...book sesavga " !! ika cinemaki start ayyam ..theater daggara janalu baane unnaru...andulo kontha mandi NAVAMI ki ani bhadrachalam ki vachi velladaniki bus dorakka time pass ki theater ki vacharu ...elopu ma sandeep gadu...arey andaru bags pattukoni theater loki vasthunnadu...safe kademo intikeldam annadu ( Evarina bomb eskoni vacharemo ani ma vaadi anumanam ) !! Em kadehe..antha opika evadiki ledu kani ika padha ani lopaliki tiskella :D !!

 

Cinema modalu ayi 40 mins ayindi...Hall antha nishabdam..Tera meedafix

 

 

o jaruguthundi ....Hero picha open anamaata....entha open ante Ram Gopal Varma lantollu e cinema lo hero character susthe..direct sex films teesesthadu..andhulo doubt ye ledu !! Katha west indes kabatti screen antha nalupu kurrollatho niga niga ladipothunna time lo Maruthi cinema lo heroin friend character auditions ki vasthe chi kottesi pampe candidates ela untaro....achu guddinatlu alage unde heroin !! ika villa madya romance susthunte perugannam lo gulabjam eskoni tinatlu untadi...!! Assalu YVS babu teesina action sequences..animuthyam lanti dialogues susi ma vodu shock ayyadu ...yera ila undenti annadu...saleem cinema sudaleda ani adiga...ledu annadu...adi matter adi sudakunda idhi ela susthavra sachipova ?? anesariki konchem alavaatu paddadu !!

 

yerrati yendalo cheppulu lekunda kallu kalipothunna nadusthu unnapudu oka road roller kanapadithe..emmate lift adigestham...same ma position kuda anthe...ikkada yerrati yenda YVS anna...cheppulu lekunda nadavadam ante e cinema first half..road roller ante interval anamaata !!

 

cool drinks teeskostha ante ma vadu intikeldam ani godava...cinema motham sudalsinde ani kurchubetta !! Bayataki velli susthe...cool drinks samosa daggara kante Gate daggara janalu ekuvunnaru ( paripodaniki )

 

ika rendo mukka modalayindi...mamulu beating kadhu ya .....logics undav bokka undadhu...cinema istamochinatlu nadusthu untadi....Krishna cinema lo Bramhanandam belt teeskoni vaadiki vaade kottukunatlu kottukovali anipisthuntadi janalaki ...

 

Suddenga naku Btech rojulu gurthochay ....apatlo exams rasthunapudu...paper hard ragane andaru drop petti ganta ke ellipothuntaru...alage e movie lo drop ayna vallani susthunte naku kuda lechi vellalani undi kani oka cinema ni aadarinche vyakthi ga alage kurchundipoya !!

 

e cinema lo konni highlights :

 

CNN channel lo Ali ni sudochu

 

YVS direction lo 3 intelligent s movie starring NTR Pawan Mahesh Trailer sudochu

 

best of world ni BOW antarani telskovochu ( Kukkalaki telisthe chala happy ga feel aythay )

 

Jayprakash Reddy PA Kathi laaga untadi ( Heroins kante )

 

ika action sequences e cinema ki ayuvupattu....rockets cars bikes screws nuts bolts boats helicopters lorrys abha denni vadalledabha...annitini gallo leparu !

 

Final ga e cinema ela undi ante...Okavela evarina terrorist Rey Theater lo bomb pedadham ani vasthe...vaadu first 30 mins lo movie susi...ayyo audience antha already sachela unnaru...ani mana meeda jali padi theater vadilesi velthadu..ala undi cinema !! e cinema Hit Avg annollu vache janmalo jamica lo jangrilu ammukuntadu ...idhi fix

 

Source:http://www.tollyinside.com/2015/03/frustrated-facebook-review-of-rey.html?m=1

Link to comment
Share on other sites

 

 


yerrati yendalo cheppulu lekunda kallu kalipothunna nadusthu unnapudu oka road roller kanapadithe..emmate lift adigestham...same ma position kuda anthe...ikkada yerrati yenda YVS anna...cheppulu lekunda nadavadam ante e cinema first half..road roller ante interval anamaata !!

 

:roflmao: :roflmao:

Link to comment
Share on other sites

sravan uncle how are you, anthaa fine aa?  Mplois etta vundhi

Nenu sooper uncle. Etta untundhi alaagee thella thella gaa, challa chaalla ga undhi. Better than previous year anthee. How are you? Sales force ni kumming aaaaa, as usual gaaa

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.
×
×
  • Create New...