Jump to content

Thread


King Of Masses

Recommended Posts

  • Replies 1.3k
  • Created
  • Last Reply

abbbbaabba....KITIKI annai ma CHAITANYA annai kalisi andarini e TEDDU loki laaga last ki MASALA chesi BANS seyistharu...thelisinde ga

 

KITIKI and GOM annai ki ANTI or ENEMIES andarini CHAAPALAKU GAALAM esinattu esi e TEDDU loki laagi NAVARANDHRALLO  provoke sesi BANNING seyistharu...pakkana ellu POPCORN thinukuntu enjoying chestharu.....RANDI RANDI RANDI

 

DAYACHEYANDI

Link to comment
Share on other sites

abbbbaabba....KITIKI annai ma CHAITANYA annai kalisi andarini e TEDDU loki laaga last ki MASALA chesi BANS seyistharu...thelisinde ga

 

KITIKI and GOM annai ki ANTI or ENEMIES andarini CHAAPALAKU GAALAM esinattu esi e TEDDU loki laagi NAVARANDHRALLO  provoke sesi BANNING seyistharu...pakkana ellu POPCORN thinukuntu enjoying chestharu.....RANDI RANDI RANDI

 

DAYACHEYANDI

no ban plz mana lanti united fans ni oka bench medha kruchuo petdam ani..Brahmi-5.gif

Link to comment
Share on other sites

abbbbaabba....KITIKI annai ma CHAITANYA annai kalisi andarini e TEDDU loki laaga last ki MASALA chesi BANS seyistharu...thelisinde ga

 

KITIKI and GOM annai ki ANTI or ENEMIES andarini CHAAPALAKU GAALAM esinattu esi e TEDDU loki laagi NAVARANDHRALLO  provoke sesi BANNING seyistharu...pakkana ellu POPCORN thinukuntu enjoying chestharu.....RANDI RANDI RANDI

 

DAYACHEYANDI

Brahmi-5.gif

Link to comment
Share on other sites

annai manalo mana maata ivala evariki vesaru nuvvu kitiki annai SKETCH.......adedo o paari ma MOD KIRAN annai meeda veyacchu gaa...CHANDAS annai AASA neraverutundi

oka pedda bench tayaru chesi n fans ni aa benchi lo kurchobettadame me and komesh dream and dream project Brahmi-5.gif

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.

×
×
  • Create New...