Jump to content

andaru oka sari itu randi


aakash

Recommended Posts

mamalu ma frnd oka web designing chestadu aithe koni day back mega camp valu vachi megastarmail.com ani design cheyamani adigithe atanu ceyanu nenu kavali anthe nbkmail.com desining chestanu a pani lone vunanu ani cepithe epudu a mega camp valu nbkmail.com vala peru meeda register ceyinchukuni epudu a title evariki lekunda cesaru antha

 

ma frnd epudu urgent ga onkokati design cheyinchali anukunatunadu kani title emi petalo confuse ayi mimulani suggestions adagataniki e thread vesanu

 

a site ki e peru pedithe baguntundi

Link to comment
Share on other sites

maa kadhanayakudu.com ani pedithe baguntundhani naa uddesam endhukante balayya.com nbk.com nandamuri fans routine ayyipoyayi.........

prejanayakudiga edugina mana kadanayakudike ankitam chesthe baguntundhi only balayya fans site ga petti DB kuda pedithe baguntundhi............. :-/

inko vishayam entante kevalam edho paper cuttings media news matrame kakunda....... wed site nbk ki sambandinchina museum laga undali....... mana fans lo chalamandiki edho vishayam lo talent undhi danni paiki thesukocchedhiga undali balayya gathavabhavanni sakshatkarimpajeyali web site pedithe ante gani ee roju petti repu musesetattu undakudadu........ bayati vadu chusina aura anipinchali......... fans sites annintilo no 1 site ga nilichipovali ala undali........ daniki oka kevalam abhimanam unte chaladhu atmaviswasam kavali aardikastomata kavali........ site pettadamantu jarigithe adi nabhuto na bhavisyat anna reethilo undali ala cheyagaligithe cheyandi brother evaraki chetanaina sahayam vallamu chestamu........ :-/

Link to comment
Share on other sites

Its better to have nandamurimail.com rather than having only NBK

 

mamalu ma frnd oka web designing chestadu aithe koni day back mega camp valu vachi megastarmail.com ani design cheyamani adigithe atanu ceyanu nenu kavali anthe nbkmail.com desining chestanu a pani lone vunanu ani cepithe epudu a mega camp valu nbkmail.com vala peru meeda register ceyinchukuni epudu a title evariki lekunda cesaru antha

 

ma frnd epudu urgent ga onkokati design cheyinchali anukunatunadu kani title emi petalo confuse ayi mimulani suggestions adagataniki e thread vesanu

 

a site ki e peru pedithe baguntundi

 

 

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.
×
×
  • Create New...