Jump to content

Bad ruling for this generation taught by JAGAN


skilaru

Recommended Posts

Asalu ee generation pillalaki.... worst ruling ante yevaru cheppaleru... anukunna... because yi chetha kaanodu kuda.... officers cheppindi chesi at least oka paddati ga chestaru... JAGAN nijam ga yetla puttado theloyadu kaaani... ee generation ee (century) ki bad ruling ante veedine example ga .... pichi pulka jaanaalu ante AP people anetlu ga chesadu... 

Link to comment
Share on other sites

2 hours ago, surapaneni1 said:

Ala emi lede... Financial issues ante ok.. job security ki vachina problem emi..

Bezawada lo ma inti pakkana electricity board employee okathanu unnadu. 2 years back varaku full busy ga undevadu. Jaffa gadi govt vachaka discom agreements cancel chesi vadi sontha power plant nunchi power purchase chesadu. VTPS close ayyindi, athaniki pani lekunda poyindi.
High salaried employee just sitting idle since 2 years(office ki kooda vellatam ledu). Insecure feel avutunnadu. Ilantivi chala unnay examples.

inka retd employees ithe ma father best example. March lo retire ayyaru, inka sagam pension amount pending undi. Chala mandiki bonds istunnadu retd vallaki 2024 lo pay chestam ani. 

Link to comment
Share on other sites

41 minutes ago, Royal Nandamuri said:

Bezawada lo ma inti pakkana electricity board employee okathanu unnadu. 2 years back varaku full busy ga undevadu. Jaffa gadi govt vachaka discom agreements cancel chesi vadi sontha power plant nunchi power purchase chesadu. VTPS close ayyindi, athaniki pani lekunda poyindi.
High salaried employee just sitting idle since 2 years(office ki kooda vellatam ledu). Insecure feel avutunnadu. Ilantivi chala unnay examples.

inka retd employees ithe ma father best example. March lo retire ayyaru, inka sagam pension amount pending undi. Chala mandiki bonds istunnadu retd vallaki 2024 lo pay chestam ani. 

Nenu ade ga brother cheppindi.. financial issues boledu unnayi...

Job security vachina problem emundi.. Ani..

Irrigation R&B electiocity  dept staff anta idle..

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.
×
×
  • Create New...