Jump to content

Tadikonda constituency


Raaz@NBK

Recommended Posts

11 minutes ago, BalayyaTarak said:

idi ganaka ayyi TDP vaste :roflmao:

Okka bi-election vachi TDPki vasthe chalu :fireworks:

 

 

Tadikonda lo aa phirangipuram mandalam okati YSR gadu anta gatti poyadu ma daridraniki :wall:

 

Adhokkati.. Tadikonda mandalam tho equal chesthe chaalu.. Thulluru mandal nunchi eesari 8k majority teppinchukuntamu.. 

Link to comment
Share on other sites

2 minutes ago, Raaz@NBK said:

Tadikonda lo aa phirangipuram mandalam okati YSR gadu anta gatti poyadu ma daridraniki :wall:

 

Adhokkati.. Tadikonda mandalam tho equal chesthe chaalu.. Thulluru mandal nunchi eesari 8k majority teppinchukuntamu.. 

aa migata mandallo eragadisaru mari......

Link to comment
Share on other sites

3 minutes ago, Raaz@NBK said:

Tadikonda lo aa phirangipuram mandalam okati YSR gadu anta gatti poyadu ma daridraniki :wall:

 

Adhokkati.. Tadikonda mandalam tho equal chesthe chaalu.. Thulluru mandal nunchi eesari 8k majority teppinchukuntamu.. 

Guntur district constituency maps Pedakurapadu, Tadikonda, Satenapalli  chusthe kallu bairlu kammuthay evarikayina, etu nunchi etu poyayo ardham kakunda :wall:   Praise the Lord YSR

Link to comment
Share on other sites

4 minutes ago, BalayyaTarak said:

Guntur district constituency maps Pedakurapadu, Tadikonda, Satenapalli  chusthe kallu bairlu kammuthay evarikayina, etu nunchi etu poyayo ardham kakunda :wall:   Praise the Lord YSR

225 seats ki perigetapudu.. Ee daridram vadhilipothe bavundu :pray:

Link to comment
Share on other sites

6 minutes ago, Raaz@NBK said:

Capital main ga manaki.. Mangalagiri Consti lo konni vurlu tadikonda lo kalupukuni aa phirangipuram ni mangalagiri lo kalipithe sari.. All set

Endi kalipedi...mammalni as it is ga sap lo kalapali inthakamundu la ledante nrt lo kalapali inka happy 

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.
×
×
  • Create New...