Jump to content

In My Village


Mani

Recommended Posts

  • Replies 106
  • Created
  • Last Reply

godavari pushkaralaki baga janalu vastaru vankle...asala road kalivundadu...oka side village opposite side godavari vuntadi madyalo road vuntadi...

 

maaku Godavari zilla vallu banduvulu unnaru yaa...I too visited Rajamundry and some nearby villages couple of times..brahmam_style19.gif

Link to comment
Share on other sites

nice to meet u bro...krishna babu potha potha ma vuri tdp president ni kuda tisukupoyadu... :mellow:

 

ABN reporters dairy oka kotta konam seppaad. Kotagiri pilla congi loki dookestunnad ani info vachhi, vaadini naakinchadaaniki Krishna Bob munde dookesinaad anta.

 

Vigraham maatram adurs. Eti gattuki entha dooram untaadi bro vigraham. Ee saari Rajahmundry poyinappudu oka look esukuntaan.

Link to comment
Share on other sites

ABN reporters dairy oka kotta konam seppaad. Kotagiri pilla congi loki dookestunnad ani info vachhi, vaadini naakinchadaaniki Krishna Bob munde dookesinaad anta.

 

Vigraham maatram adurs. Eti gattuki entha dooram untaadi bro vigraham. Ee saari Rajahmundry poyinappudu oka look esukuntaan.

vurilo vinayakudi gudi pakkana road vuntadi bro...aa road lo straight ga velte 2 mins lo vellipovachu...

 

intaki meeku telusa bro ma village...:thinking:

Link to comment
Share on other sites

vurilo vinayakudi gudi pakkana road vuntadi bro...aa road lo straight ga velte 2 mins lo vellipovachu...

 

intaki meeku telusa bro ma village... :thinking:

 

Maadi PaaGo zilla bro.

 

Vadapalli telvanollu evaruntaar bro, PaGo lo. Relatives evaru leru kaani, oka marriage ki vachinattu gurtu.

Link to comment
Share on other sites

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

  • Recently Browsing   0 members

    • No registered users viewing this page.

×
×
  • Create New...